Garanti

Bayanin Tsaro da Dokar Garanti

Bayanin Tsaro

Yi amfani da samfuran lafiya.Da fatan za a karanta duk umarni da bayanan aminci kafin amfani da su don tabbatar da mafi kyawun aikin kayan aiki da guje wa yanayi masu haɗari ko na doka.

Lura: Rashin bin waɗannan umarnin aminci na iya haifar da wuta, girgiza wutar lantarki ko wani rauni ko lalacewa.

1.1 Adana

Idan kana buƙatar adana samfurin a cikin ma'ajin ku, guji adana shi tare da kayan sinadarai.Tsawon ajiya na iya haifar da canje-canjen sinadarai a cikin kayan na'urar kuma yana shafar amincin samfurin.

Idan samfurin ya gina cikin baturi, kuma ba a yi amfani da shi na dogon lokaci ba, yi caji da fitar da shi akai-akai.Ana ba da shawarar cewa samfurin ya kamata a sanya shi a ƙarƙashin hasken rana fiye da sa'o'i 3 bayan an adana shi a cikin sito kowane watanni 3.

1.2 Aiki

Kafin shigar da samfurin, tabbatar da cewa ƙimar wutar lantarki ta dace da na'urar.Ba za a iya amfani da abubuwan narkewa (irin su barasa na masana'antu, man ayaba, barasa isotropic, carbon tetra chloride, cyclone da sauransu) don tsaftace samfurin, kuma lalatawar abin rufe fuska na na'urar ko ruwan tabarau na gani na iya faruwa.Lokacin da samfurin ke aiki, yana haifar da zafi, musamman na'urorin lantarki masu ƙarfi, don haka ba zai iya rufe komai akan samfurin ba.

1.3 Gyara ko Kulawa

Lokacin gyare-gyare ko kiyayewa akan samfurin, Kamar yadda samfurin tsarin tsari ne;kada ƙwararrun ma'aikata su buɗe.Kuma bayan gyare-gyare ko kulawa, samfurin dole ne a rufe shi sosai.

Amfani da na'urorin haɗi na ɓangare na uku na iya shafar aikin samfur.A cikin ƙayyadaddun yanayi, amfani da na'urorin haɗi na ɓangare na uku na iya haifar da iyakataccen lokacin garanti na samfurin.Kafin amfani da kowane na'urorin haɗi zuwa kayan aikin da ka siya, karanta umarnin aminci na na'urorin haɗi.

1.4 Amintaccen baturi

Kada a tarwatsa, buɗe, murkushe, lanƙwasa, huda, tarwatse, ko gyara baturin.

Kar a gyara ko gyara batura, yunƙurin saka abubuwa na waje, nutsar da kansu a cikin ruwa ko wasu ruwaye, kuma kar a bijirar da su ga masu ƙonewa, fashewa ko wasu mahalli masu haɗari.

Yin cajin batura a cikin kayan aikin yakamata a gyara ko maye gurbinsu da Bayanin Tsaro na Baturi IEEE 1725

Zubar da batura masu amfani da sauri daidai da ƙa'idodin gida.

Kada a ɗan kewaya baturin ko sa sandunan baturin biyu su haɗu da madugu na ƙarfe.

Yi amfani da maye gurbin batura kawai waɗanda suka dace da buƙatun tsarin, idan ba ku da masaniya game da shi, tuntuɓi LANSING don taimako.

1.5 Sauran Bayanan Tsaro

Ana amfani da manyan LEDs masu haske azaman tushen haske a cikin samfurin.Ganin kai tsaye na iya haifar da rashin jin daɗin idonku ko haɗari.Don Allah kar a kalli na'urar a ɗan gajeren nesa.Kuma kiyaye na'urar tare da kariya.

Garanti mai iyaka

Wannan Garanti na Lansing Electronics Products ("Kayayyakin") an bayar da shi ta mahallin da aka saita a cikin tebur na ƙasa.Duk kayan da aka kera ba su da lahani.Idan aka gano yana da lahani ta zahiri a cikin tebur mai zuwa, LANSING ya yarda don gyara ko maye gurbin kayan da suka lalace ba tare da ƙarin caji ga abokin ciniki ba.Idan lalacewa ta hanyar abokan ciniki, irin waɗannan kayayyaki suna iyakance ga gyarawa ko sauyawa kuma abokan ciniki yakamata su ɗauki cajin gyara ko musanya.Duk kayan da ba a kera su ta LANSING, abokin ciniki ya yarda da karɓar garantin, idan akwai, wanda masana'anta (s) ke bayarwa na irin wannan kayan.LANSING ba shi da wani garanti, bayyana ko fayyace, banda waɗanda aka bayyana a cikin wannan sakin layi.Dangane da duk kayan da LANSING ta siyar ga abokan ciniki, LANSING a nan yana watsi da duk wani garanti na kasuwanci ko garanti na dacewa don wata manufa kuma abokin ciniki ya yarda cewa LANSING ba zai zama abin dogaro ga kowane na musamman, kaikaice, na al'ada ba, sakamako ko lalacewa ta kowace hanya. irin, ko abokan cinikin da'awar sun dogara ne akan kwangila, azabtarwa ko wata ka'idar doka.

Abubuwan garanti sun kasance a madadin kowane garanti, na bayyana ko na fayyace, rubuce ko na baka.Alhakin LANSING wanda ya taso daga ƙirƙira, siyarwa, ko samar da samfur da amfani da shi, ko bisa garanti, kwangila, sakaci, alhaki na samfur, ko akasin haka, bazai wuce ainihin farashin samfurin ba.Babu wani yanayi da LANSING zai zama abin dogaro ga ɓarna marar niyya ko mai haifar da lalacewa, gami da, amma ba'a iyakance ga, asarar riba ko amfani da lalacewa da ta taso daga ƙirƙira, siyarwa, ko samar da samfur ba.

Daidaitaccen lokacin garanti don samfuran lantarki da manyan abubuwan haɗin Lansing

 

shekara 1

( Garanti)

shekaru 2

( Garanti)

shekaru 3

( Garanti)

shekaru 4

( Garanti)

shekaru 5

( Garanti)

Hana Haske

 

 

 

 

Hana Haske

Tare da baturi

 

 

 

 

Hasken Jirgin Sama

 

 

 

 

Hasken heliport

 

 

 

 

Lantern na ruwa

 

 

 

 

Baturi

 

 

 

 

Lura
Da fatan za a tabbatar da haɗa samfurin bisa ga zanen waya akan nau'in.
Don samfuran da ke ɗauke da baturi mai caji, LANSING yawanci yana ba da garanti na shekaru 2 akan baturin sai dai in akwai takamaiman bayani akan nau'in samfurin.
Don samfuran da ke ɗauke da hasken rana & baturi mai caji, ƙarfin baturin na iya raguwa zuwa rashin isasshen matakin yayin ajiya da wucewa.a wannan yanayin, da fatan za a fara sanya samfurin a ƙarƙashin hasken rana da rana na kwanaki da yawa don dalilin cajin baturi.
Garantin samfur ya kasance mai aiki muddin an shigar da samfurin yadda ya kamata kuma an yi amfani da shi.lahani, rashin aiki, ko gazawar samfurin garantin lalacewa ta hanyar lalacewa sakamakon ayyukan Allah (kamar ambaliya, gobara, da sauransu), rikicewar muhalli da yanayin yanayi, wasu sojojin waje kamar hargitsin layin wutar lantarki, rashin aikin kwamfuta mai masaukin baki, toshe allon allo. a ƙarƙashin iko, ko igiyar igiyar waya mara kyau, da lalacewa ta hanyar rashin amfani, zagi, da canji ko gyara mara izini, ba su da garanti.
Don manyan ayyukan oda, abokan ciniki na iya siyan kwangilar kulawa da tsawaita.wasu sassa na iya samun iyakataccen garanti daga ainihin mai siyar sassan.da fatan za a tuntuɓi sashin tallace-tallace na LANSING ts idan kuna son tsawaita lokacin kiyaye samfurin LANSING.

Sauyawa
Saboda yawan kuɗin sufurin jiragen sama na ƙasa da ƙasa da aikin takardar izini na al'ada, ƙila ba za mu buƙaci abokan ciniki su dawo da samfuran ba muddin abokin ciniki zai iya samar da isassun kayan samfur ɗin da ba daidai ba.a wannan yanayin, LANSING zai aika da samfurin maye gurbin da zarar qc ɗinmu ya amince da aikace-aikacen.
 Before returning a LANSING product, please provide information like model, quantity, your region, and product photo or situation statement of the product in order to get quicker service. please contact sales@lansinglight.com, or contact with individual sales person. 

Zaɓin doka:
Waɗannan sharuɗɗan da sharuɗɗan siyarwa za a fassara su kuma a aiwatar dasu daidai da dokokin PRC.

Hatsari/wuri:
Duk wata gardama da ta taso daga ko ta shafi sharuɗɗan siyarwa da/ko samar da kowane kaya ta LANSING ga mai siye za a ji kuma a yanke hukunci kawai a wata kotun Jamhuriyar Jama'ar Sin da ke birnin Shanghai, China.a kowace shari'a, ƙungiya mai rinjaye za ta sami damar dawo da kudaden lauyoyi masu dacewa.